Welcome 12a1 Forum
12a1-THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm
Đắk Rông—Cư jút—Đăk Nông
Niên Khóa : 2008-2011

Welcome 12a1 Forum

12a1—Trường THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm—Đăk Rông —Cưjut—Đăk Nông Niên Khóa : 2008-2011
 
Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
[♥️Admin—Ác—Quỷ♥️] Gửi tới [Mọi người] lời Nhắn: sau 1 time nghỉ tết it ng vào 4r BQT chúng tôi các bạn tiếp tục tham gia diễn đàn nhá
Latest topics
» Hoàng Dung ... pic in SG
by M[r]_ViT Sun Oct 21, 2012 10:21 pm

» Điểm thi Tốt ngiệp-12a1-Tổ 2
by M[r]_ViT Sun Oct 21, 2012 10:19 pm

» anh moi
by phamminhtuan Sun Aug 19, 2012 5:20 pm

» [Thông báo]=>>chimdangdung&chualuadao<=
by phamminhtuan Sun Aug 19, 2012 5:19 pm

» tu suong nek
by phamminhtuan Sun Aug 19, 2012 5:16 pm

» fghfvg
by c9_monkey Mon Aug 13, 2012 12:47 pm

» hỡi đồng bào đòng chí.........
by M[r]_ViT Tue Aug 07, 2012 10:16 am

» 4r vắng bóng quá ak
by chuot @ Sun Aug 05, 2012 10:10 am

» ong cu non^^
by M[r]_ViT Sat Jun 23, 2012 9:12 am

» Đi ăn mòn hàn quốc :)) nhảm .....
by M[r]_ViT Tue May 29, 2012 9:48 am

» cần Admin giúp nè!!!
by Admin Mon May 28, 2012 12:52 pm

» Đi Hồ sen BuonTrấp ...... + cầu 14
by M[r]_ViT Sun May 27, 2012 3:13 pm


Share | 
 

 [Hót]Những giây phút crazy hum noen

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
→ƒµçK♥
→ƒµçK♥
avatar

Tổng số bài gửi : 409
Tài Sản : 1002197940
Danh Tiếng : 27000
Join date : 28/05/2011
Age : 25
Đến từ : ĐăkRông

Vật Phẩm cá nhân
Thú Nuôi:

Huân chương:






Bài gửiTiêu đề: [Hót]Những giây phút crazy hum noen   Tue Dec 27, 2011 5:41 pm